Skoða: A-Ö-A

Aarifa Qammer

Adda Valdís Óskarsdóttir

Umsjónarkennari 1.Ó

Ágústa Jónsdóttir

Umsjónarkennari 1.N

Ágústa Ósk Einars Sandholt

Íþróttakennari

Andrea Maja Burgherr

Umsjónarkennari 3.K

Andri Örn Hjartarson

Andri Sigfússon

Íþróttakennari og sérkennari

Anna Sæunn Ólafsdóttir

Anna Kristín Gunnlaugsdóttir

Íþróttakennari

Anna Rós Lárusdóttir

Umsjónarkennari 2.K

Anna Rós er í leyfi

Arndís Sverrisdóttir

Skólahjúkrunarfræðingur

Árný Marteinsdóttir

Umsjónarkennari 2.S

Áslaug Ívarsdóttir

Umsjónarkennari 6.K

Auður Ólafsdóttir

Umsjónarkennari

Auður er í leyfi.

Björn Gunnlaugsson

Aðstoðarskólastjóri

Bragi Árnason

Leiklistarkennari

Bragi Friðriksson

Bryndís Ósk Sigfúsdóttir

Umsjónarkennari 5.L

Dagný Baldvinsdóttir

Sérkennari

Dagný Björk Arnljótsdóttir

Umsjónarkennari 6.S

Dangira Baturiniené

Edda Rún Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari í 4.L

 

Einar Hróbjartur Jónsson

Íþróttakennari

Eiríkur Fannar Jónsson

Skrifstofustjóri

Elín Árdís Sveinsdóttir

Sérkennari

Erla Baldvinsdóttir

Deildarstjóri stoðþjónustu.

Ester Guðmundsdóttir

Guðbjörg Árnadóttir

Umsjónarkennari.

Guðbjörg er í leyfi.

Guðrún Ásbjörnsdóttir

Smíðakennari

Ha Thu Nguyen

Halla Þ. Stephensen

Heimilisfræðikennari

Harpa Þorvaldsdóttir

Tónmenntakennari

Heiðar Pétur Halldórsson

Íþrótta- og sundkennari

Helga Björg Dagbjartsdóttir

Umsjónarkennari í 2.Ó

Helga Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari 5.K

Hildur Björk Kristjánsdóttir

Umsjónarkennari 3.Ó

Hulda Sverrisdóttir

Umsjónarkennari 4.S

Inga Rut Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari 5.S

Ingibjörg Dagný Jóhannsdóttir

Jakobína Kristín Arnljótsdóttir

Umsjónarkennari 4.K

Júlía Rut Ágústsdóttir

Justyna Kinga Sankiewicz

Katarzyna Murszewska

Katrín Eva Erlarsdóttir

Umsjónarkennari í 2.L

Kestutis Kaminskas

Kolfinna Mjöll Ásgeirsdóttir

Umsjónarkennari 1.K

Kristina Frolova

Kristrún Jónsdóttir

Umsjónarkennari 3.L

Kristveig María Örnólfsdóttir

Margrét Rán Þorbjörnsdóttir

Umsjónarkennari 1.S

María Guðmundsdóttir

Deildarstjóri 1.-4. bekkja

Marta María Hirst

Umsjónarkennari í 4.Ó

 

Njáll Eiðsson

Umsjónarkennari 6.L

Njörður Þórhallsson

Patrycja Zalewska

Pétur Einar Pétursson

Talkennari

Ragnhildur Rögnvaldsdóttir

Riina Elisabet Kaunio

Textílkennari

Rúna Björg Garðarsdóttir

Umsjónarkennari 5.N

Sara Hauksdóttir

Umsjónarkennari í 2.N

 

Sesselja Ósk Vignisdóttir

Sesselja er í leyfi skólaárið 2021-2022.

Sigríður Erna Þorgeirsdóttir

Enskukennari

 

Sigríður Heiða Bragadóttir

Skólastjóri

Sigrún Magnúsdóttir

Umsjónarkennari 6.Ó

Sigrún Sif Karlsdóttir

Umsjónarkennari 1.L

Sigurður Karl Karlsson

Matreiðslumaður

Sigurður Sigurðsson

Yfirþroskaþjálfi

Sigurrós Birna Björnsdóttir

Umsjónarkennari í 2.K og sérkennari

Sólborg Gunnarsdóttir

Umsjónarkennari 3.N

Svanhvít Sveinsdóttir

Umsjónarkennari 4.N

Vignir Ljósálfur Jónsson

Bókasafnskennari

Vilborg Rósa Einarsdóttir

Zinaida Melezene

Þór Wium

Umsjónarmaður

Þóranna Bjartey Eiríksdóttir

Þórey Hannesdóttir

Myndmenntakennari

Þórunn Baldvinsdóttir

Umsjónarkennari 3.S

Þórunn Birgisdóttir

Umsjónarkennari 6.N

Þórunn Borg Ólafsdóttir

Þroskaþjálfi